01
- Adireshin masana'anta: No. 86 Yuyao Road, Yuxin Town, Nanhu District, Jiaxing City
- shigan7@checkweigher-sg.com
- +86 18069669221
Cikakken Nau'in Ƙarfe Na Ƙarfe Na Musamman Cikakkun Bayanai
Siga
Hanyar ganowa | shigar da filin maganadisu, sarrafa da'ira na dijital |
Daidaita shigar da ciki | 1-10 matakan daidaitacce |
Faɗin ganowa | 600mm ko musamman ta abokin ciniki |
Tsayin ganowa | musamman ta abokin ciniki |
Hanyar ƙararrawa | ƙararrawar sauti da haske, bel mai ɗaukar hoto yana ja da baya ta atomatik, kuma ana nuna wurin gano karfe takwas |
Tushen wutan lantarki | Ac220V 50-60Hz |
Ƙarfi | 60/90W |
Girman jiki | kusan 1700 tsawo × 110 fadi × High (za'a tantance) |
Cikakken nauyi | kusan 250KG |
Siffar
1. Biyu madauki electromagnetic kalaman ganowa, hada da sabon analog da dijital da'irori, inganta hankali da kuma ganewa AMINCI.
2. Haɗuwa da sabbin abubuwan shigar da allon taɓawa da manyan hanyoyin haɗin gwiwa suna haɓaka hankali na ganowa.
3. Ƙirƙirar ƙirar ɗan adam, aiki na harsuna da yawa, tsarin duka yana da sauƙi kuma mai fahimta, kuma ƙirar ɗan adam-na'urar ta bayyana a kallo.
4. Koyon atomatik na sa ido na sifili mai ƙarfi da ayyukan ganowa yana rage ayyukan ma'aikata.
5. Za'a iya daidaita hankali zuwa kewayon da yawa kuma yana da aikin ganowa na baya (samfuran da ƙarfe ba sa ƙararrawa, ƙararrawar bututu ba su da ƙarfe).
6. Sauti, haske, da ƙararrawa na lokaci ɗaya lokacin da aka gano ƙarfe, injin yana tsayawa, ko samfuran da ba su cancanta ba an fitar da su (aikin zaɓi).
Aikace-aikace
1. Ya dace da gano abubuwan ƙarfe daban-daban na ƙasashen waje a masana'antu kamar abinci, magunguna, nama, samfuran ruwa, alewa, kayan yaji, 'ya'yan itatuwa da kayan marmari;
2. Ya dace da gano abubuwa na ƙarfe daban-daban na waje a masana'antu kamar filastik, roba, sinadarai, itace, da sauransu;
3. Ya dace da gano abubuwa na ƙarfe daban-daban na waje a masana'antu kamar su yadi, kwanciya, takalma, kayan wasan yara, sana'ar hannu, da sauransu.
Tambaya&A
1. Shin kai masana'anta ne?
Ee, mu ƙwararrun masana'anta ne tare da masana'anta, kuma muna maraba da ku don ziyartar masana'anta.
2. Menene daidaiton gano kamfanin ku? Yaya sauri zai iya zama?
Akwai da yawa masu ƙididdige daidaiton samfuran gwaji, waɗanda ke da alaƙa da nauyi, girma, saurin gudu da yanayin amfani na samfurin. Gabaɗaya, mafi girman nauyi, girman girman samfurin, da saurin sauri, mafi munin ingancin samfurin da aka gano, wanda ya yi daidai da sabani. Gudun dubawa a halin yanzu na iya kaiwa guda 300/minti.
3. Tsawon wane lokaci ake ɗauka don isar da samfuran kamfanin ku?
Ga abokan cinikin da za su iya amfani da injuna daidaitattun, kamfaninmu yana da su a hannun jari. Bayan an biya kuɗin, ana iya jigilar su cikin kwanaki uku na aiki. Don kayan aikin da ba na yau da kullun ba, saboda buƙatar sake fasalin da canzawa, lokacin bayarwa yana kusan makonni 2-3.
4. Menene girman samfurin?
Kamfaninmu yana goyan bayan gyare-gyaren girman samfurin, tuntuɓi ma'aikatan fasaha don cikakkun bayanai.
5. Hanyar biyan kuɗi
Akwai hanyoyin biyan kuɗi da yawa da muke tallafawa, kamar: TT, L/C, Western Union, Money Gram, Paypal, Katin Kiredit na Duniya.
6. Yaya game da sabis ɗin bayan siyarwar ku?
Garanti na shekara guda, kiyayewa na rayuwa, samar da kayan aikin masana'anta na asali don tabbatar da inganci da aikin na'urorin haɗi da biyan buƙatun masu amfani. Bayar da amsoshin kan layi ga al'amuran abokin ciniki da aka fuskanta yayin aiki da amfani.